1 ธ.ค.64 เวลา 09.00 น. เทศบาลเมืองบ้านสวน นำโดยสมาชิกสภาเทศบาล และพนักงานกองสวัสดิการสังคม ลงพื้นที่เยี่ยมเยียนและมอบเครื่องอุปโภคบริโภค จากกองทุนสวัสดิการคนบ้านสวนให้แก่ผู้ด้อยโอกาสที่อยู่ในเขตเทศบาลเมืองบ้านสวน ประจำเดือนธันวาคม 2564 จำนวน 85 ราย
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/12/2-1-12-64-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/12/3-1-12-64-1-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/12/4-1-12-64-1-1024x683.jpg)
1 ธ.ค.64 เวลา 09.00 น. เทศบาลเมืองบ้านสวน นำโดยสมาชิกสภาเทศบาล และพนักงานกองสวัสดิการสังคม ลงพื้นที่เยี่ยมเยียนและมอบเครื่องอุปโภคบริโภค จากกองทุนสวัสดิการคนบ้านสวนให้แก่ผู้ด้อยโอกาสที่อยู่ในเขตเทศบาลเมืองบ้านสวน ประจำเดือนธันวาคม 2564 จำนวน 85 ราย