20 ธ.ค.64 เวลา 15.00 น. เทศบาลเมืองบ้านสวนโดยกองสวัสดิการสังคม จัดการประชุมเลือกกรรมการชุมชน “บ้านสวนพระยาสัจจา” กรณีที่ครบวาระ ตามระเบียบกระทรวงมหาดไทยว่าด้วยคณะกรรมการชุมชน พ.ศ.2564 โดยมี นายเลมอน รัตนกูล สมาชิกสภาเทศบาลเมืองบ้านสวน และนางจันทนา ทองแดง รองปลัดเทศบาลเมืองบ้านสวน ร่วมตรวจความเรียบร้อยการประชุมในครั้งนี้
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/12/2-20-12-64-2-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/12/3-20-12-64-2-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/12/4-20-12-64-2-1024x683.jpg)