14 ม.ค.65 เวลา 07.30 น. นางมรกฎ บัวแตง ผู้อำนวยการสำนักสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม และนางสาวปภาดา สุทธิกิตติวรกุล ผู้อำนวยการส่วนบริการสาธารณสุข พร้อมทั้งงานสนับสนุนสุขภาพภาคประชาชน ร่วมกับงานศูนย์สาธารณสุขมูลฐานชุมชนหมู่ 5 บ้านสวน ดำเนินการคัดกรองสุขภาพให้กับประชาชน พร้อมทั้งให้ความรู้ คำแนะนำในการดูแลตนเอง และข้อมูลด้านสุขภาพ ณ สำนักวิปัสสานาวิเวกอาศรม
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/01/2-14-1-65-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/01/3-14-1-65-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/01/4-14-1-65-1024x768.jpg)