18 ม.ค.65 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน มอบหมายให้พนักงานกองสวัสดิการสังคมร่วมกับชมรมคนพิการเทศบาลเมืองบ้านสวน ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านคนพิการในเขตเทศบาล เพื่อสร้างขวัญและกำลังใจแก่คนพิการพร้อมทั้งมอบถุงยังชีพจำนวน 14 ราย โดยจัดให้มีการตรวจหาเชื้อโควิด-19 ด้วยการใช้ Antigen Test Kit หรือ ATK ก่อนลงพื้นที่เยี่ยมบ้านคนพิการ
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/01/2-18-1-65-3-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/01/3-18-1-65-3-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/01/4-18-1-65-3-1024x683.jpg)