20 ม.ค.65 เวลา 07.00 น. นางมรกฎ บัวแตง ผู้อำนวยการสำนักสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม พร้อมด้วยนางสาวปภาดา สุทธิกิตติวรกุล ผู้อำนวยการส่วนบริการสาธารณสุข พร้อมทั้งงานสนับสนุนสุขภาพภาคประชาชน ร่วมกับงานศูนย์สาธารณสุขมูลฐานชุมชนบ้านหนองตะโก ดำเนินการคัดกรองสุขภาพให้กับประชาชน พร้อมทั้งให้ความรู้ คำแนะนำในการดูแลตนเอง และข้อมูลด้านสุขภาพ ณ ซอยบ้านสวนยามนิมิต ม.1
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/01/2-20-1-65-1024x829.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/01/3-20-1-65-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/01/4-20-1-65-1024x576.jpg)