31 ม.ค.65 เวลา 08.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน นำคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน ไหว้ตรุษจีน เพื่อความเป็นสิริมงคล ณ บริเวณด้านหน้าอาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/2-31-1-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/3-31-1-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/4-31-1-65-1024x683.jpg)
31 ม.ค.65 เวลา 08.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน นำคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน ไหว้ตรุษจีน เพื่อความเป็นสิริมงคล ณ บริเวณด้านหน้าอาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน