3 ก.พ.65 เวลา 14.00 น. สำนักสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลเมืองบ้านสวน นำโดยนางสาวประภาดา สุทธิกิตติวรกุล ผู้อำนวยการส่วนส่งเสริมสาธารณสุข รับมอบชุดธารน้ำใจต้านภัยโควิค 19 จากนายอำเภอเมืองชลบุรี เพื่อดำเนินการมอบชุดธารน้ำใจฯ จากสำนักงานเหล่ากาชาดจังหวัดชลบุรี ให้แก่ผู้ประสบภัยโควิด 19 ที่รักษาตัวอยู่ที่บ้าน ( Home Isolation ) จำนวน 19 คน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/2-3-2-65-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/3-3-2-65-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/4-3-2-65-1024x768.jpg)