4 ก.พ.65 เวลา 13.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เป็นประธานการประชุมหัวหน้าส่วนราชการ ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2565 เพื่อติดตามความคืบหน้าของโครงการกิจกรรมของเทศบาล ประจำปีงบประมาณ 2565 ที่ได้ดำเนินการแล้วและที่ยังไม่ได้ดำเนินการ พร้อมทั้งรับฟังปัญหาอุปสรรคและหาแนวทางแก้ไข ณ ห้องประชุมยูงเพชร ชั้น 2 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/2-4-2-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/3-4-2-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/4-4-2-65-1-1024x683.jpg)