22 ก.พ.65 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน มอบหมายให้พนักงานกองสวัสดิการสังคมร่วมกับชมรมคนพิการเทศบาลเมืองบ้านสวน ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านคนพิการในเขตเทศบาล เพื่อสร้างขวัญและกำลังใจแก่คนพิการพร้อมทั้งมอบถุงยังชีพจำนวน 13 ราย โดยจัดให้มีการตรวจหาเชื้อโควิด-19 ด้วยการใช้ Antigen Test Kit หรือ ATK ก่อนลงพื้นที่เยี่ยมบ้านคนพิการ
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/2-22-2-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/3-22-2-65_1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/4-22-2-65-1-1024x683.jpg)