28 ก.พ.65 เวลา 07.30 น. งานสนับสนุนสุขภาพภาคประชาชน ร่วมกับงานศูนย์สาธารณสุขมูลฐานชุมชนบ้านสวนสามัคคี ดำเนินการคัดกรองสุขภาพให้กับประชาชน พร้อมทั้งให้ความรู้ คำแนะนำในการดูแลตนเอง และข้อมูลด้านสุขภาพ ณ ซอยเพชรบ้านสวน 19
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/2-28-2-65_1-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/3-28-2-65-1-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/4-28-2-65-1-1024x768.jpg)
28 ก.พ.65 เวลา 07.30 น. งานสนับสนุนสุขภาพภาคประชาชน ร่วมกับงานศูนย์สาธารณสุขมูลฐานชุมชนบ้านสวนสามัคคี ดำเนินการคัดกรองสุขภาพให้กับประชาชน พร้อมทั้งให้ความรู้ คำแนะนำในการดูแลตนเอง และข้อมูลด้านสุขภาพ ณ ซอยเพชรบ้านสวน 19