8 มี.ค.65 เวลา 08.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน ดำเนินการตรวจแถวเจ้าหน้าที่งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เพื่อเตรียมความพร้อมในการดูแลประชาชน เมื่อเกิดเหตุสามารถออกปฏิบัติงานได้ทันที พร้อมมอบนโยบายในการทำงาน และมอบหมวกแก๊ปเพื่อเป็นขวัญและกำลังใจแก่เจ้าหน้าที่งานป้องกันฯทุกท่าน ณ ศูนย์ป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองบ้านสวน แห่งที่ 1
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/2-7-3-65-3-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/3-7-3-65-3-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/4-7-3-65-3-1024x683.jpg)