11 มี.ค.65 เวลา 09.30 น. นายชัยเดช ชิตวิเศษ รองนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากโครงการศูนย์ศึกษาเพื่อการพัฒนาท้องถิ่น มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ร่วมกับกรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น หลักสูตร “นายกเทศมนตรีและรองนายกเทศมนตรี (รวมเมืองพัทยา)” รุ่นที่ 3 พร้อมรับฟังการบรรยายในหัวข้อ องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นที่มีความเป็นเลิศด้านการลดความเหลื่อมล้ำในสังคม” ณ ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/2-11-3-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/3-11-3-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/4-11-3-65-1024x683.jpg)