25 มี.ค.65 เวลา 09.00 น. นายชัยเดช ชิตวิเศษ รองนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน นายสมโพธิ์ นะมะอะอุ สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดชลบุรี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมเปิด – ปิด โครงการอาหารสะอาดปลอดภัย ห่างไกลโรค ประจำปีงบประมาณ 2565 พร้อมทั้งมอบป้ายรับรองมาตรฐานอาหารสะอาด รสชาติอร่อย ให้กับร้านจำหน่ายอาหารที่ผ่านการประเมินมาตรฐานฯ รวมถึงมอบวุฒิบัตรและบัตรผู้สัมผัสอาหาร ให้กับผู้ผ่านการอบรมฯ รุ่นที่ 1 ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/2-25-3-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/3-25-3-65_2-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/4-25-3-65-1024x683.jpg)