28 มี.ค.65 เวลา 08.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมเปิดโครงการพัฒนาศักยภาพการดำเนินงานแกนนำสุขภาพ เพื่อการสร้างเสริมสุขภาพรองรับสังคมวัยสูงอายุ ประจำปีงบประมาณ 2565 โดยได้รับเกียรติจาก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัชรินทร์ พูลทวี รองคณบดีฝ่ายกิจการนิสิตและศิษย์เก่าสัมพันธ์ คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยบูรพา มาเป็นวิทยากรให้ความรู้ในครั้งนี้ ณ ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/2-28-3-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/3-28-3-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/4-28-3-65-1024x683.jpg)