11 เม.ย.65 เวลา 16.00 น. นายสมหมาย โคตรโสภา ผู้อำนวยการส่วนการโยธา สำนักช่าง นำพนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน ร่วมเปิดพิธีเปิดงานนมัสการพระพุทธสิหิงค์ฯ และงานสงกรานต์จังหวัดชลบุรี ประจำปี 2565 โดยมีนายภัครธรณ์ เทียนไชย ผู้ว่าราชการจังหวัดชลบุรี เป็นประธานในพิธีฯ ณ บริเวณหอพระพุทธสิหิงค์ฯ อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/1-11-4-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/3-11-4-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/4-11-4-65-1024x683.jpg)