11 เม.ย.65 เวลา 16.30 น. นายชัยเดช ชิตวิเศษ รองนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยนางกัญติมาภรณ์ อัปมะให ผู้อำนวยการกองการศึกษา เข้าร่วมแสดงความยินดีกับ นายโอลี เสมอกิจ ที่ได้รับโล่รางวัลผู้มีผลงานดีเด่นทางด้านวัฒนธรรมจังหวัดชลบุรี สาขาภูมิปัญญาชาวบ้านด้านการเกษตร ประจำปี พ.ศ. 2565 จากนายภัครธรณ์ เทียนไชย ผู้ว่าราชการจังหวัดชลบุรี ภายในพิธีเปิดงานนมัสการพระพุทธสิหิงค์ฯ และงานสงกรานต์ จังหวัดชลบุรี ณ บริเวณหอพระพุทธสิหิงค์ฯ อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/3-11-4-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/2-11-4-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/1-11-4-65-1-1024x558.jpg)