12 เม.ย.65 เวลา 10.00 น. นางวันทนา ชิตวิเศษ ประธานคณะกรรมการพัฒนาสตรีเทศบาลเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม ลงพื้นที่เยี่ยมสตรีที่เจ็บป่วยหรืออยู่ในภาวะยากลำบาก อีกทั้งได้มอบถุงยังชีพจากนายสุชาติ ชมกลิ่น รัฐมนตรีว่าการกระทรวงแรงงาน เพื่อเป็นการสร้างขวัญและกำลังใจให้กับสตรี อันจะเป็นผลดีต่อการฟื้นฟูสมรรถภาพทางร่างกายและจิตใจของสตรีที่เจ็บป่วยหรืออยู่ในภาวะยากลำบากจำนวน 10 ราย ในเขตพื้นที่เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/2-12-4-65-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/4-12-4-65-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/3-12-4-65-1024x768.jpg)