18 เม.ย.65 เวลา 08.00 น. เทศบาลเมืองบ้านสวน โดยสำนักสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ดำเนินกิจกรรมตรวจคัดกรองโรค COVID – 19 ด้วยชุดตรวจ Antigen test kit (ATK) ให้กับพนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน หลังจากเดินทางในวันหยุดยาวช่วงเทศกาลสงกรานต์ พร้อมทั้งให้ความรู้และคำแนะนำในการดูแลตนเองอย่างต่อเนื่องก่อนการปฏิบัติงาน เพื่อเป็นการเฝ้าระวัง ป้องกันและควบคุมโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 และสร้างความความเชื่อมั่นกับประชาชนที่มาติดต่อราชการ
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/1-18-4-65-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/2-18-4-65-1024x916.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/3-18-4-65-1024x768.jpg)