25 เม.ย. 65 เวลา 13.00 น. ภาพบรรยากาศการรับสมัครเลือกตั้ง สมาชิกสภาเทศบาลเมืองบ้านสวน เขตเลือกตั้งที่ 3 แทนตำแหน่งที่ว่าง (วันแรก) โดยมีนางเพ็ญทิพย์ พรจะเด็ด ประธานกรรมการการเลือกตั้งประจำเทศบาลเมืองบ้านสวน นายชยพล รัตนวิสุทธิกุล กรรมการการเลือกตั้งประจำเทศบาลเมืองบ้านสวน และนายรณกฤต ใบดำรงศักดิ์ กรรมการการเลือกตั้งประจำเทศบาลเมืองบ้านสวน ร่วมสังเกตการณ์และตรวจสอบความเรียบร้อย ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/4-26-4-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/2-26-4-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/3-26-4-65-1024x679.jpg)