26 เม.ย. 65 เวลา 17.00 น. เทศบาลเมืองบ้านสวนโดยกองสวัสดิการสังคม จัดการประชุมเลือกกรรมการชุมชน “ชุมชนเนินยายวาส” กรณีที่ครบวาระ ตามระเบียบกระทรวงมหาดไทยว่าด้วยคณะกรรมการชุมชน พ.ศ.2564 โดยมีนายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลฯ ร่วมสังเกตการณ์และตรวจสอบความเรียบร้อยในการคัดเลือกกรรมการชุมชนครั้งนี้ ณ สนามเด็กเล่นหมู่บ้านทรัพย์อนันต์
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/2-27-4-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/3-27-4-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/4-27-4-65-1024x683.jpg)