27 เม.ย. 65 เวลา 16.30 น. เทศบาลเมืองบ้านสวนโดยกองสวัสดิการสังคม จัดการประชุมเลือกกรรมการชุมชน “ชุมชนสุขนิมิตต์” กรณีที่ครบวาระ ตามระเบียบกระทรวงมหาดไทยว่าด้วยคณะกรรมการชุมชน พ.ศ.2564 โดยมีนายสมโพธิ์ นะมะอะอุ สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดชลบุรี นางเชษฐ์สุดา สเตเฟ่นส์ รองปลัดเทศบาลเมืองบ้านสวน และสมาชิกสภาเทศบาลฯ ร่วมสังเกตการณ์และตรวจสอบความเรียบร้อยในการคัดเลือกกรรมการชุมชนครั้งนี้ ณ ศาลเจ้าโกมินทร์
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/2-28-4-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/3-28-4-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/4-28-4-65-1024x683.jpg)