28 เม.ย.65 เวลา 09.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เป็นประธานการประชุมหัวหน้าส่วนราชการ ประจำเดือนเมษายน 2565 เพื่อติดตามความคืบหน้าของโครงการกิจกรรมของเทศบาล ประจำปีงบประมาณ 2565 ที่ได้ดำเนินการแล้วและที่ยังไม่ได้ดำเนินการ พร้อมทั้งรับฟังปัญหาอุปสรรคและหาแนวทางแก้ไข พร้อมกับแนะนำพนักงานที่เข้ามาทำงานใหม่ ณ ห้องประชุมยูงเพชร ชั้น 2 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/4-28-4-65-2-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/3-27-4-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/4-28-4-65-3-1024x683.jpg)