23 พ.ค.65 เวลา 14.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลเมืองหัวหิน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ ที่เข้าศึกษาดูงานในหัวข้อ “การจัดบริการดูแลระยะยาวสำหรับบุคคลที่มีภาวะพึ่งพิงฯ” ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/1-20-5-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/3-20-5-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/4-20-5-65-1-1024x683.jpg)