3 มิ.ย.65 เวลา 08.30 น. นางกัญติมาภรณ์ อัปมะให ผู้อำนวยการกองการศึกษา นำพนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา “เราทำความดี ด้วยหัวใจ” เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี โดยมีนายสุคนธ์ สุวรรณศักดิ์สิน นายอำเภอเมืองชลบุรี เป็นประธานในพิธีฯ ณ ศาลาริมทะเล ตำบลบางทราย อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/2-3-6-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/3-3-6-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/4-3-6-65-1024x683.jpg)