9 มิ.ย.65 เวลา 10.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลตำบลนายม จังหวัดอำนาจเจริญ ที่เข้าศึกษาดูงานในหัวข้อ องค์การปกครองส่วนท้องถิ่นที่มีความเป็นเลิศ “ด้านการลดความเหลื่อมล้ำทางสังคม” ณ ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/2-9-6-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/3-9-6-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/4-9-6-65-1-1024x683.jpg)