13 มิ.ย.65 เวลา 15.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมเปิดโครงการตลาดสดน่าซื้อ เคียงคู่อาหารปลอดภัย ประจำปีงบประมาณ 2565 เพื่อให้ประชาชนได้บริโภคอาหารที่สะอาด ส่งผลให้มีสุขภาพอนามัยที่ดี และยกระดับมาตรฐานให้เป็นไปตามเกณฑ์มาตรฐานตลาดประชารัฐ และเป็นตลาดสดและตลาดนัดน่าซื้อต่อไป โดยได้รับเกียรติวิทยากรจากสำนักงานสาธารณสุข จังหวัดชลบุรี มาเป็นวิทยากรให้ความรู้ในครั้งนี้ ณ ตลาดนัด SP ตำบลบ้านสวน อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/2-13-6-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/3-13-6-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/4-13-6-65-1024x683.jpg)