15 มิ.ย.65 เวลา 13.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เป็นประธานการประชุมหัวหน้าส่วนราชการ ประจำเดือนมิถุนายน 2565 เพื่อติดตามความคืบหน้าของโครงการกิจกรรมของเทศบาล ประจำปีงบประมาณ 2565 ที่ได้ดำเนินการแล้วและที่ยังไม่ได้ดำเนินการ พร้อมทั้งรับฟังปัญหาอุปสรรคและหาแนวทางแก้ไข ณ ห้องประชุมยูงเพชร ชั้น 2 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/2-14-6-65-4-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/3-14-6-65-4-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/4-14-6-65-4-1024x683.jpg)