8 ก.ค.65 เวลา 08.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยนายมนัส เดชชีวะ รองนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน และหัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมเปิดชมรมผู้สูงอายุตำบลบ้านสวน ตามโครงการพัฒนาศูนย์พัฒนาคุณภาพชีวิตผู้สูงอายุ ประจำปีงบประมาณ 2565
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/07/2-8-7-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/07/4-8-7-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/07/3-8-7-65-1024x768.jpg)
8 ก.ค.65 เวลา 08.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยนายมนัส เดชชีวะ รองนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน และหัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมเปิดชมรมผู้สูงอายุตำบลบ้านสวน ตามโครงการพัฒนาศูนย์พัฒนาคุณภาพชีวิตผู้สูงอายุ ประจำปีงบประมาณ 2565