20 ก.ค.65 เวลา 13.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ผู้นำชุมชน เข้าร่วมทำกิจกรรมโครงการรณรงค์ประชาสัมพันธ์ต่อต้านยาเสพติด ประจำปี 2565 โดยอบรมให้ความรู้ความเข้าใจเกี่ยวกับการป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติด สร้างการปลุกจิตสำนึกร่วมเป็นเครือข่ายในการเฝ้าระวังปัญหายาเสพติด และสามารถแจ้งเบาะแสยาเสพติดในชุมชน ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/07/1-20-7-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/07/4-20-7-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/07/3-20-7-65-1-1024x683.jpg)