8 ส.ค.65 เวลา 09.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เป็นประธานการประชุมหัวหน้าส่วนราชการ ประจำเดือนสิงหาคม 2565 เพื่อติดตามความคืบหน้าของโครงการกิจกรรมของเทศบาล ประจำปีงบประมาณ 2565 ที่ได้ดำเนินการแล้วและที่ยังไม่ได้ดำเนินการ พร้อมทั้งรับฟังปัญหาอุปสรรคและหาแนวทางแก้ไข พร้อมกับแนะนำพนักงานที่เข้ามาทำงานใหม่ ณ ห้องประชุมยูงทอง ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/08/2-8-8-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/08/3-8-8-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/08/4-8-8-65-1024x683.jpg)