26 ส.ค.65 เวลา 10.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลนครพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก ที่เข้าศึกษาดูงานในหัวข้อ “การส่งเสริมอาชีพให้แก่สตรีและการพัฒนาศักยภาพสตรีในชุมชน” ณ ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/08/3-31-8-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/08/2-31-8-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/08/4-31-8-65-1024x683.jpg)