29 ส.ค.65 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมเปิดโครงการศีลธรรมสร้างคน เยาวชนสร้างธรรม และโครงการค่ายพุทธบุตร ประจำปี 2565 เพื่อพัฒนาจิตและปลูกฝังจริยธรรม คุณธรรม และศีลธรรมอันดี ตามหลักพุทธศาสนาอันเป็นแนวทางการประพฤติตนที่ดีมีทักษะในการดำเนินชีวิต พร้อมร่วมทำกิจกรรมบำเพ็ญสาธารณประโยชน์ ณ วัดธรรมนิมิตต์ ตำบลบ้านสวน อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/1-1-9-65-2.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/3-1-9-65-2-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/4-1-9-65-1024x683.jpg)