8 ก.ย.65 เวลา 10.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับศึกษาดูงานจากโครงการศูนย์ศึกษาเพื่อพัฒนาท้องถิ่น ม.ธรรมศาสตร์ หลักสูตรรองนายกองค์การบริหารส่วนตำบล รุ่นที่ 4 เข้าศึกษาดูงานในหัวข้อ “องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นที่มีความเป็นเลิศ ด้านการลดความเหลื่อมล้ำในสังคม” ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/2-8-9-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/3-8-9-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/4-8-9-65-1-1024x683.jpg)