9 ก.ย.65 เวลา 13.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เป็นประธานการประชุมประธานกรรมการชุมชน ครั้งที่ 1/2565 เพื่อรับฟังปัญหาความต้องการของชุมชน ร่วมหารือเสนอแนะแนวทางในการพัฒนาท้องถิ่น รวมทั้งมีการสรุปผลการดำเนินงานตามแผนชุมชนของทุกชุมชน ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/1-12-9-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/2-12-9-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/4-12-9-65-1024x683.jpg)