13 ก.ย.65 เวลา 09.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับศึกษาดูงานจากเทศบาลตำบลสันผักหวาน จังหวัดเชียงใหม่ เข้าศึกษาดูงานในหัวข้อ “องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นที่มีความเป็นเลิศ ด้านการลดความเหลื่อมล้ำในสังคม” ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/1-13-9-65.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/2-13-9-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/4-13-9-65-1024x683.jpg)