28 ก.ย.65 เวลา 08.00 น. ว่าที่ ร.ท.หาญณรงค์ เกิดคล้าย ปลัดเทศบาลเมืองบ้านสวน นำพนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน ร่วมเข้าแถวเคารพธงชาติ เนื่องในวันพระราชทานธงชาติไทย เพื่อเป็นการน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณพระบาทสมเด็จพระมงกุฏเกล้าเจ้าอยู่หัวที่ทรงพระราชทานธงไตรรงค์เป็นธงชาติไทย ณ บริเวณหน้าเสาธง อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/2-28-9-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/3-28-9-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/4-28-9-65-1024x683.jpg)