11 พ.ย.65 เวลา 09.00 น. นางวันทนา ชิตวิเศษ ประธานคณะกรรมการพัฒนาสตรีเทศบาลเมืองบ้านสวน ลงพื้นที่เยี่ยมสตรีที่เจ็บป่วยหรืออยู่ในภาวะยากลำบาก เพื่อเป็นการสร้างขวัญและกำลังใจให้กับสตรี อันจะเป็นผลดีต่อการฟื้นฟูสมรรถภาพทางร่างกายและจิตใจของสตรีที่เจ็บป่วยหรืออยู่ในภาวะยากลำบากจำนวน 6 ราย ในเขตเทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/11/2-11-11-65-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/11/3-11-11-65-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/11/4-11-11-65-1024x768.jpg)