6 ธ.ค.65 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ประธานสภาเทศบาล สมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมเปิดโครงการพัฒนาศักยภาพกองทุนสวัสดิการชุมชน โดยได้รับเกียรติวิทยากรจากสถาบันพัฒนาองค์กรชุมชน ที่มาบรรยายให้ความรู้ในหัวข้อ “กำหนดแผนพัฒนากองทุนสวัสดิการชุมชน เพื่อความมั่นคงของคนในท้องถิ่น” และ “การบริหารจัดการกองทุนที่ดีมีธรรมาภิบาล” ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/12/2-6-12-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/12/3-6-12-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/12/4-6-12-65-1024x683.jpg)