8 ธ.ค.65 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน นำพนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน เข้าร่วมบริจาคโลหิต ตามโครงการสร้างกุศลด้วยใจ ถวายด้วยจิต ประจำปี 2566 ครั้งที่ 1 เพื่อเป็นการทำความดี น้อมจิตรำลึก สำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ ถวายเป็นพระราชกุศลแด่ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร เนื่องในวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวาคม 2565 ณ หน่วยรับบริจาคโลหิต ภาคบริการโลหิตแห่งชาติที่ 3 จังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/12/2-8-12-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/12/3-8-12-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/12/4-8-12-65-1024x683.jpg)