13 ธ.ค.65 เวลา 14.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ และพนักงานรักษาความสะอาด สำนักสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ดำเนินกิจกรรม Kick Off ทวนสอบโครงการถังขยะเปียก ลดโลกร้อน เพื่อบรรลุเป้าหมายการลดก๊าซเรือนกระจกและการเปลี่ยนแปลงสภาพภูมิอากาศ ตามนโยบาลของรัฐบาล ณ บ้านผู้บริหารนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน หมู่ 9 ต.บ้านสวน อ.เมืองชลบุรี จ.ชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/12/2-14-12-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/12/3-14-12-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/12/4-14-12-65-1024x683.jpg)