16 ม.ค.66 เวลา 13.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน มอบหมายให้ว่าที่ร้อยโทหาญณรงค์ เกิดคล้าย ปลัดเทศบาลเมืองบ้านสวน เข้าร่วมการประชุมนายกองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นและปลัดองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น โดยมีนายธวัชชัย ศรีทอง ผู้ว่าราชการจังหวัดชลบุรี เป็นประธานในการประชุมฯ ณ ห้องประชุมชลบุรี ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/01/2-17-1-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/01/3-17-1-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/01/4-17-1-66-1024x683.jpg)