เทศบาลเมืองบ้านสวน นำโดยนายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ประธานสภาเทศบาล สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน เข้าร่วมศึกษาดูงานในโครงการอบรมสัมมนาและศึกษาดูงานของเทศบาลเมืองบ้านสวน เรื่อง “การพัฒนาศักยภาพการบริหารงานขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นตามหลักการบริหารกิจการบ้านเมืองที่ดี ระหว่างวันที่ 24 – 28 มกราคม 2566 ณ จังหวัดสุราษฎร์ธานี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/01/2-30-1-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/01/3-30-1-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/01/4-30-1-66-1024x683.jpg)