15 ก.พ.66 เวลา 10.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้ต้อนการรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลนครสุราษฎร์ธานี เข้าศึกษาดูงานในหัวข้อ “การบริหารจัดการที่ดี การพัฒนาคุณภาพชีวิตสตรี และการส่งเสริมอาชีพกลุ่มสตรี” ณ ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/02/2-15-2-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/02/3-15-2-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/02/4-15-2-66-1024x683.jpg)