9 ส.ค.66 เวลา 10.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลตำบลราชคราม จังหวัดพระนครศรีอยุธยา ที่เข้าศึกษาดูงานแลกเปลี่ยนเรียนรู้ในด้าน “การบริหารโรงเรียนผู้สูงอายุ” ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/08/2-29-8-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/08/3-29-8-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/08/4-29-8-66-1024x683.jpg)