2 ต.ค.66 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน มอบหมายให้ นางสาวนันทวัน สิริดำรงชัย เลขานุการนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยสมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ และพนักงานกองสวัสดิการสังคม ลงพื้นที่เยี่ยมเยียนและมอบเครื่องอุปโภคบริโภค จากกองทุนสวัสดิการคนบ้านสวนให้แก่ผู้ด้อยโอกาสที่อยู่ในเขตเทศบาลเมืองบ้านสวน ประจำเดือนตุลาคม 2566 จำนวน 82 ราย
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/10/2-2-10-66-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/10/3-2-10-66-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/10/4-2-10-66-1024x768.jpg)