25 ต.ค.66 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เป็นประธานการประชุมคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ผู้อำนวยการส่วนทุกสำนัก และหัวหน้าฝ่ายสำนัก/กอง ประจำเดือนตุลาคม เพื่อติดตามความคืบหน้าของโครงการกิจกรรมของเทศบาล ประจำปีงบประมาณ 2567 ที่ได้ดำเนินการแล้วและที่ยังไม่ได้ดำเนินการ พร้อมทั้งรับฟังปัญหาอุปสรรคและหาแนวทางแก้ไข ณ ห้องประชุมยูงทอง ชั้น 5 สำนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/10/2-25-10-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/10/3-25-10-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/10/4-25-10-66-1024x683.jpg)