1 พ.ย.66 เวลา 09.00 น. สมาชิกสภาเทศบาลเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยพนักงานกองสวัสดิการสังคม ลงพื้นที่เยี่ยมเยียนและมอบเครื่องอุปโภคบริโภค จากกองทุนสวัสดิการคนบ้านสวนให้แก่ผู้ด้อยโอกาสที่อยู่ในเขตเทศบาลเมืองบ้านสวน ประจำเดือนพฤศจิกายน 2566 จำนวน 82 ราย
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/11/2-1-11-66-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/11/3-1-11-66-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/11/4-1-11-66-1024x768.jpg)
1 พ.ย.66 เวลา 09.00 น. สมาชิกสภาเทศบาลเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยพนักงานกองสวัสดิการสังคม ลงพื้นที่เยี่ยมเยียนและมอบเครื่องอุปโภคบริโภค จากกองทุนสวัสดิการคนบ้านสวนให้แก่ผู้ด้อยโอกาสที่อยู่ในเขตเทศบาลเมืองบ้านสวน ประจำเดือนพฤศจิกายน 2566 จำนวน 82 ราย