10 พ.ย.66 เวลา 10.00 น. นางสาวตะวัน ทองทองหลาง รองปลัดเทศบาลเมืองบ้านสวน เป็นประธานการประชุมคณะทำงานขับเคลื่อนการพัฒนาผลิตภัณฑ์ชุมชน กิจกรรม “บ้านสวนมีดี ตามวิถีชุมชน” ครั้งที่ 1/2567 เพื่อเป็นการวางแผนการปฏิบัติงานขับเคลื่อนการพัฒนาผลิตภัณฑ์ชุมชนให้เกิดประสิทธิภาพ มีเอกลักษณ์ สอดคล้องกับวัฒนธรรมและวิถีชีวิตของท้องถิ่น ซึ่งเป็นการเตรียมความพร้อมต่อการลงทะเบียนและคัดสรรของหนึ่งตำบล หนึ่งผลิตภัณฑ์ หรือ โอทอป รวมทั้งเป็นการประชาสัมพันธ์และเสริมสร้างคุณค่าของผลิตภัณฑ์ให้เป็นที่ยอมรับแก่สาธารณชน ณ ห้องประชุมมยุรกาญจน์ ชั้น 4 สำนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/11/1-10-11-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/11/2-10-11-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/11/4-10-11-66-1024x683.jpg)