7 ธ.ค.66 เวลา 08.00 น. พนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ถวายพระราชกุศล เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติ สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา โดยมีนายธวัชชัย ศรีทอง ผู้ว่าราชการจังหวัดชลบุรี เป็นประธานในพิธีฯ ณ วัดใหญ่อินทาราม พระอารามหลวง อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/12/4-7-12-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/12/3-7-12-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/12/2-7-12-66-1024x683.jpg)