8 ธ.ค.66 เวลา 08.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน มอบหมายให้ นายมนัส เดชชีวะ รองนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ และพนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน ร่วมดำเนินกิจกรรมประกาศเจตนารมณ์การป้องกันและต่อต้านการทุจริตคอร์รัปชั่น และมอบนโยบายไม่รับของขวัญ (No Gift Policy) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ณ ด้านหน้าสำนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/12/2-8-12-66-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/12/3-8-12-66-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/12/4-8-12-66-1-1024x683.jpg)